สอบถามเรื่อง แอนตี้ไวรัส ครับ

ครับผม เพื่อน ๆ ใช้แอนตี้ไวรัสตัวไหนกันอยู่ครับ พอจะเล่าสู่กันฟังได้มั้ยครับว่า เพื่อน ๆ ชอบตัวไหนกัน แต่ละตัวดียังไง สำหรับผมแล้ว ผมอยากอ่านความคิดเห็นของเพื่อน ๆ ดูน่ะครับ ไว้เป็นความรู้ครับ อ้อ !!! เกือบลืมไป เพื่อน ๆ พอจะทราบมั้ยครับว่า ตอนนี้แอนตี้ไวรัสตัวไหนที่กินทรัพยากรเครื่องน้อยที่สุดครับ ยังไงก็ต้องขอบคุณในทุก ๆ ความคิดเห็นและคำแนะนำของเพื่อน ๆ ที่มาเล่าสู่กันฟังนะครับ สำหรับคืนนี้ก็ ฝันดีกันทุกคนนะครับ ราตรีสวัสดิ์ครับ นานาขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่