วีซ่าอังกฤษที่ต้องกรอกออนไลน์ก่อนนัด ถ้ากรอกไม่ครบได้ไหมครับ

บังเอิญต้องรีบนักสัมภาษณ์เพราะใกล้เดินทางแล้ว แต่ข้อมูลยังกรอกได้ไม่ครบ (พาสปอร์ตใบเก่าไม่อยู่กับตัว)

สงสัยว่าถ้ากดส่งฟอร์มทั้งที่บางช่องยังไม่เติมแบบนั้น นัดสัมภาษณ์ก่อน แล้วค่อยกรอกใส่ฟอร์มเพิ่มที่หลังได้มั้ยครับ? จะมีปัญหาในอนาคตหรือเปล่าครับ?

Tag Online Travel Agency เผื่อมีท่านผู้รู้ในวงการมาช่วยตอบครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ถ้ากรอกข้อมูลไม่ครบ หน้าเวปจะไม่ยอมให้ submit ค่ะ

จะไม่สามารถทำขั้นตอนต่อไปได้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่