วังเวียง หลวงพระบาง 13-17 เมษายน

สวัสดีค่ะ กระทู้แรก พอดีว่ามีแผนจะเดินทางไปวังเวียงกับหลวงพระบางในช่วงวันหยุดสงกรานต์นี้ (คนเดียว) แผนคร่าวๆ คือ 13 เมษาถึงวังเวียง นอนวังเวียง 2 คืน เช้าวันที่ 15 เมษานั่งรถต่อไปหลวงพระบาง นอน 1 คืน และคืนวันที่ 16 นั่งรถนอนมาเวียงจันทร์ ใครมีคำแนะนำเรื่องการเดินทาง กิน ที่พักรบกวนด้วยนะคะ รับเพื่อนร่วมทริปค่ะ ขอบคุณค่ะยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่