มีใครใช้น้ำยาบำรุงขน ของเรียลแฮร์มัยคะ??

เราใช้น้ำยาบำรุงเส้นขนอยู่คะ ของเรียลแฮร์ แฟนเราซื่อมาเราเลยใช้ด้วย มีใครใช้มั้งคะ ใช้แล้วเป็นไงมั้งดีขึ้นมั้งมัย เราพึ่งใช้อะคะ เราทาขนตา ไม่รู้ว่าเราคิดไปเองหรือเปล่าเพราะเรารู้สึกว่าขนตาเรายาวขึ้นนะคะ เราเองก็ไม่ได้สังเกตตอนก่อนใช้ด้วยสิ แต่ดุเหมื่อนว่ามันยาวขึ้นจิงๆ เลยอยากรู้ว่าผู้ใช้ท่านอื่นเนี้ยยาวขึ้นกันมั้งใหม??อมยิ้ม02อมยิ้ม02
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่