ขอถามแฟนคลับ พี่ดา เอ็นโดรฟิน

นานาสวัสดีสวัสดีค่ะ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวพันทิปทุกท่านค่ะ กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกเลยค่ะ ตื่นเต้นมาก ๆ  ฮ่าๆๆๆๆๆ นานาสวัสดี

คือ อยากจะขอถามว่า เพลงที่พี่ดาร้องเนี่ย ใครเป็นคนแต่งให้คะ หรือว่าพี่เค้าแต่งเอง
อาจเป็นคำถามที่ไม่น่าถาม แต่เพราะไม่รู้จริง ๆ ค่ะ จึงอยากถามมาก ๆ

***หากมีอะไรผิดพลาดไปต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ
ขอบคุณที่กดเข้ามา และขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ  

นานาขอบคุณนานาขอบคุณนานาขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่