รบกวนท่านสมาชิกเห็นด้วยหรือไม่อย่างไรครับ ที่จะรณรงค์กันตั้งกระทู้คำถาม เพื่อเพิ่มโอกาสให้สมาชิกได้คุยกัน

กระทู้คำถาม
สำหรับตัวผมนั้น เห็นด้วยครับ เพราะ
1. เปิดโอกาสให้สมาชิกท่านอื่นที่ใช้อีเมล์ได้แสดงความคิดเห็น
2. ช่วงนี้ได้มีกฎเพิ่มเติมซึ่งไม่ปรากฏเป็นลายลักษณ์อักษรและมีสมาชิกถูกแบนไอดีจำนวนมาก จึงต้องเปลี่ยนไปใช้แบบอื่นดังกล่าว

เรื่องนี้ผมเองก็เพิ่งทราบ จะขอปรับเปลี่ยนการตั้งกระทู้ของตนเองครับ
ขอบคุณครับ

ปล.ท่านสมาชิกที่เป็นคอการเมืองในห้องนี้มานานคงทราบเรื่องนี้ดีอยู่แล้ว ผมขออภัยด้วย อ่านผ่านๆนะครับ
ผมเห็นที่ผ่านตั้งแต่ หกโมงเย็นเมื่อวาน จนถึง เที่ยงวันนี้ มีกระทู้คำถามทั้งหมด 33(โดยประมาณ) และกระทู้แบบอื่นๆ24(โดยประมาณ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่