ขอความคิดเห็น คนทำงาน กับ เรียน ไปด้วยครับ (กับการขึ้นบริการรถไฟฟ้าครับ)

******แท็กห้องผิดก็ขอโทษด้วยนะครับ เล่นไม่ค่อยเป็นครับ*****

ขอความคิดเห็น คนทำงาน กับ เรียน ไปด้วยครับ

คือ ผมเป็นคน ต่างจังหวัดมาทำงานที่ กทม.ก็เป็นคนทำงานหาเช้ากินค่ำปรกติครับ ตอนนี้ ผมเรียนไปด้วยทำงานไปด้วยครับ ผมเรียนวันเสาร์-อาทิตย์ ครับ

ผมใช้บริการ เดินทางไปทำงาน และ ไปเรียน ด้วยรถไฟฟ้า BTS

ถ้าผมจะทำ บัตรใหม่ โดยใช้บัตร นศ.ไปทำบัตรสำหรับนักเรียน นักศึกษา  มันจะน่าเกลียดใหม่ครับ (แต่ถ้าทำได้จริงก็จะช่วยลดค่าใช้จ่ายไปมากเลยที่เดียวครับ)

ปล.อย่าด่าผมนะครับผมถามเพื่อนำไปคิดอีกรอบครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่