ขอความช่วยเหลือตามหาอะไหล่รถหน่อยค่ะ

อยากขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ ถ้าเเท๊กผิดห้องขออภัยด้วยนะคะ
พอดีพี่ชายเรา อยู่ที่ต่างจังหวัด จะซ่อมรถค่ะ เเต่จังหวัดที่อยู่อะไหล่อันนี้ไม่ได้เลยค่ะ
ไม่ทราบว่าจะหา ชุดซ่อมโทโบ z 18 ได้ที่ไหนคะ ( ถ้าพิมพ์ชื่อผิด ขออภัยด้วยนะคะ)
เห็นในเน็ตมีขายอยู่ร้านนึง ราคาประมาณ 2000 เเต่ร้านนั้นมันไกลเราค่ะ เลยไม่ได้ไปซื้อให้
ถ้าจะหาซื้อ ใน กทม หรือ นน หรือระยอง  มีร้านไหนขายบ้างคะ  เเล้วราคาประมาณเท่าไรคะ
ใครมีร้านเเถวไหนเเนะนำหน่อยค่ะ

เราเอารูปมาให้ดูด้วยค่ะ จากในเน็ต ขอยืมรูปหน่อยนะคะ ไม่เเน่ใจว่าของเวปอะไร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่