[เชิญชวน] บอม ธนิน แฟนคลับ ชวนทำบุญ บริจาคโลหิต คล้ายวันเกิด

ฝากเชิญชวน คนรัก บอม ธนิน มาทำบุญร่วนกันค่ะ
***ขอบคุณค่ะ***

ในโอกาสครบรอบวันเกิด บอม ทั้งที เราแฟนคลับ บอม ธนิน เลยอยากชวนทุกคน มาทำบุญร่วมกัน เป็นกุศลร่วมกันปีนี้  เราอยากให้เป็นพลังสีแดง  จึงชวนร่วมกัน"บริจาคโลหิต"  ที่สภากาชาดไทย  ใครสะดวกมาร่วมบริจาคเราขอนัดไปโดยพร้อมเพรียงกัน ในวันที่ 4/4/58 เวลา 10.30 - 12.00 น. เป็นต้นไป  มาทำบุญร่วมกันเยอะๆ นะ ***(เป็นการทำบุญส่วนของแฟนคลับนะคะ บอม ไม่ได้มาจ้า)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่