ตอนนี้เล่นเกม อะไรกานอยู่ครับ มีเกมอื่นน่าเล่นป่ะ

ตอนนี้ผมเล่น LOL อยู่งับ แล้วก็ super samkok เกมมือถือ ก็สนุกดี แต่ใช้เวลาในการเล่น ค่อย ๆ โต กำลังเล็ง ragnarok เถื่อน เซิฟ Ghost ragnarok อยู่เพราะเค้ารับซื้อเงิน m คืน mละ 50 บาท แน่ะ

ปล. TS2 อยากเล่นมากเบย  แต่ winner ปิดไปแล้ว เห็นมีคนเล่นไปฟ้องร้องอยู่ ตอนนี้ เรื่องเงียบไปแระ =-=  TS3 เล่นแล้วยังไงก็ไม่สนุก

>>>หรือผมรู้สึกเบื่อเกมหว่า<<<

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่