ผมแสกกลางเป็นทรงบังคับในหมู่ไอดอลชายเหรอคะ

ส่วนตัวเราไม่เคยเห็นใครทำแล้วออกมาหล่อเลยนะ
แต่ต้องมีมาให้เห็นอยู่เรื่อยสิน่า

หรือมีคนที่เหมาะอยู่นะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
เคยคิดเช่นนั้น จนมาพบเด็กคนนี้..

...ส ล บ เม่าบาดเจ็บเม่าบาดเจ็บ
ความคิดเห็นที่ 1
ความคิดเห็นที่ 5
เซฮุนเลย หน้าเค้าดีจริงๆ TwT

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ความคิดเห็นที่ 22
คิดเหมือน จขกท.เลยค่ะ คือไอดอลแค่ละคนก็หน้าหล่อจริง ทำผมแสกกลางแล้วมันก็ผ่านอยู่หรอก
แต่ทำทรงอื่นหล่อกว่า เป็นคนนึงที่ไม่ชอบทรงนี้ แต่เห็นไอดอลทำเยอะมาก ขัดใจจริงๆ
เท่าที่ดูรูปในกระทู้นี้ นัมแท winner ดูโอสุด ไม่ใช่แค่ผ่าน แต่มันดูเข้าดูเหมาะกับน้องมาก
เพิ่งสังเกตจริงๆ เพราะเท่าที่เคยเห็นหลายๆคนทำแล้วดรอปอ่ะ หล่อยังไงก็ขอทรงอื่นเถอะ
แต่นัมแทนี่แปลกดีเหมือนกัน เพราะรู้สึกว่าน้องไม่ใช่คนหล่อมาก แต่ดูชิค มีสไตล์ ขนาด GD ทำ เรายังว่าไม่เข้าเลย
ความคิดเห็นที่ 20
น้องนัมเหมาะกับแสกกลางจริงๆ ดูใช่มาก ติดเป็นภาพจำไปเลย

GD ก็โอเคนะ เจ้าพ่อทรงผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่