ผมปวดไมเกรน เพื่อนแนะนำให้ไปฝังเข็ม

ผมจะปวดหัวอยู่บริเวนขมับ 2ข้าง สลับกัน อาจเพราะพักผ่อนน้อย นอนไม่หลับ   กินยาแล้วก็หายประมานวันนึง ก็กลับมาอีก เพื่อนเลยแนะนำให้ไปฝังเข็มดู ส่วนตัวกลัวเข็มนิดหน่อยครับ - -   เห็นบอกจะคาไว้ครึ่ง ชม.  ค่าบริการประมาน 400-500 บาท ต้องทำประมาน10ครั้ง  
มีใครเคยไปฝังมาแล้วบ้างครับ ผลเป็นไงบ้าง เจ็บไหม หายปวดไหม มีผลข้างเคียงไหม  ไปฝังกันที่ไหนบ้างครับ ขอรีวิวหน่อย ขอบคุณครับ

ปล. ปวดเอวฝังได้ไหมครับ ผลเป็นไงมั่ง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่