อยากขอคำแนะนำว่าccตัวไหนตอบโจทย์ผิวเราได้ดีที่สุดคะ

กระทู้คำถาม
คือเราเป็นคนผิวผสมค่ะ ไม่ค่อยเป็นสิว สีผิวค่อนข้างขาว  กำลังมองหาcc ที่ ไม่ปกปิดไม่มาก ไม่เน้นเรื่องปกปิด เบาบางไม่หนา  เป็น cc ที่ ช่วยปรับสีผิวให้กระจ่างใสเท่ากัน ให้หน้าดูเด้งๆ ฉ่ำๆ วาวๆ มีออร่า ให้ควาวชุ่นชื่นกับผิวหน้า ไม่หมองระหว่างวัน ติดทนนาน
คือพยายามหามาหลายจากแบร์นที่รู้จักๆแล้วค่ะ แต่เราก็ไม่ค่อยรู้จักพวกแบร์นเครื่องสำอางเท่าไร แล้วก็ไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง cc ครีม จึงอยากมาขอคำแนะนำจากเพื่อนๆค่ะ   อมยิ้ม01

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่