เรื่องเล่า วันเฝ้าฮั่น (กระทู้เลียนแบบ)

กระทู้สนทนา

สวัสดีครับ

เคยเห็นหัวกระทู้แบบนี้  พอเรื่องจะเล่า มันเข้ากับชื่อกระทู้ดี ขออนุญาตเลียนแบบนะครับ

คำเตือน  กระทู้ไม่มีสาระอะไร  รูปที่ลง ก็ไม่ค่อยมีสาระ  ถ้าหลงเข้ามา ห้ามเบื่อ ห้ามบ่น นะจ๊ะ ปอกส้ม

เรื่องของเรื่องของเรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า  วันเสาร์ที่ผ่านมา  ตั้งใจไปเดินถ่ายรูปสาว ๆ แบบนี้

แล้วจู่ ๆ ก็เจอพ่อหนุ่มคนนี้

เดินมากับบุ้มและนนท์  ถามว่าไปไหน บอกว่านัดฮั่นไว้ ไปด้วยกันไหมครับ

ไอ้เราก็บ้าศิลปิลลลลล ซะด้วย  ไปก็ไป  แล้วเราก็เจอคนนี้

แสดงความคิดเห็น