ช่วยชี้แนะเรื่องตู้เย็นหน่อยครับ (Hitachi)

สอบถามเกี่ยวกับเรื่องตู้เย็น Hitachi ขนาด 19.9 คิว รุ่น R-VG550PZ ขนาดความจุ 562 ลิตรหน่อยครับ

1.เทคโนโลยีพัดลม Dual Fan Cooling ใช้ประโยชน์เรื่องความเย็นได้จริงมั้ยครับ (ช่องแช่เย็นและช่องแช่แข็ง)

2.ตู้เย็นเย็นสม่ำเสมอทั่วทั้งช่องแช่เย็นมั้ยครับ เพราะมีขนาดใหญ่

3.คอมเพลสเซอร์แอร์Hitachi เสียงดัง ร้อนหรือมีปัญหามากมั้ยครับ

4.ระบบทำน้ำแข็งอัตโนมัติมีประโยชน์มากน้อยแค่ไหนครับ

5.รุ่นนี้วางจำหน่ายมานานแค่ไหนแล้วครับ

6.มีใครใช้รุ่นนี้แล้วพบปัญหาอะไรบ้างครับ

7.พอจะแนะนำตู้เย็นขนาด 19-21 คิว ยี่ห้ออื่น รุ่นอื่นได้มั้ยครับ

เปลี่ยนตู้เย็นมา 2 รอบแล้ว ทั้ง Panasonic , Toshiba รบกวนช่วยชี้แนะหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่