ขอเสียงคนที่ยังยืนยันจะแบนสหมงคลฯแม้ฟาสต์ 7 จะได้เข้าฉายหน่อยครับ

แม้ฟาสต์ 7 จะได้เข้าฉายตามปกติ แต่ผมคนนึงหละจะขอแบนหนังค่ายเสี่ยเจียงไปตลอด
ยังไงเจตนาของเค้าก็คือการเอาคนดูมาเป็นตัวประกันเพื่อผลประโยชน์แม้สุดท้ายมันจะไม่สำเร็จก็เถอะ
แต่ยังไงสังคมก็ได้รับรู้สันดานของคนๆนี้แล้ว

และสุดท้ายผมรู้สึกรังเกียจสิ่งที่เค้าทำกับจามาตลอดเห็นนักแสดงที่สร้างประโยชน์ให้ค่ายตัวเองเป็นเหมือนสินค้า เป็นเหมือนทาส

งานนี้ยังไม่จบครับ เผาจริงไม่ได้เผาหลอก
หวังว่าจะไม่ได้มีแค่ผมคนเดียวที่คิดแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่