ขอคำแนะนำที่พัก แพ รีสอร์ท กาญจนบุรี (แพอยู่กับที่)

ขอคำแนะนำที่พัก แพ รีสอร์ท กาญจนบุรี (แพอยู่กับที่)  ไม่เอาแบบล่องแพนะครับ

ชอบแบบธรรมชาติ ต้นไม้เยอะๆ

ไป 11 คนช่วงต้นเดือนพฤษภาคม ครับ  ติดต่อไป 2

1. โทรถามที่ the for rest เต็มครับ
       2. Amadard(ต้นไม้น้อยไปหน่อย เหมือนอยู่ในเขื่อนแต่สวยดีครับ)  กำลังรอคำตอบครับ

งบประมาณ คนละ ไม่เกิน 2 พัน รบกวนแนะนำทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่