จากงาน Teller ไปสมัครและทำตำแหน่งไหนได้อีก?

ตรงตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ผมทำงานเป็น Teller อยู่แบงค์สีน้ำเงิน 3 ปีหล่ะครับ

อยากจะย้ายไปทำงานอื่น แต่ยังอยากมาในสายธนาคาร หรือ การเงินเหมือนเดิม

อยากทราบว่า จากประสบการณ์ทำงานที่เป็น Teller จะสามารถไปสมัครตำแหน่งไหนได้อีกครับ

ผมจบ เศรษฐศาสตร์การเงินและการธนาคาร ม.ราม ครับ มี Single License แล้ว

และกำลังเรียน ป.โท การเงินที่ มหิดล   แนะนำผมทีนะคับ เบื่องานนี้มากๆ T_T

Ps. อยากไปสมัครแบงค์ Head office ไม่รุ้จะเริ่มสมัครตำแหน่งอะไรครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่