จัดโปรแกรมเที่ยวหัวหินอย่างไรดีคะ รบกวนช่วยตอบด้วยค่ะ

ไปช่วงสงกรานต์ 12-14 เมษา ค่ะ มีพ่อ แม่ ลูกสาว ลูกชาย วัยรุ่นอายุ 18 - 20 ปี ใช้รถส่วนตัว พักที่บ้านมะม่วง ในตัวเมืองหัวหิน แล้ว 14-15  ไปอัมพวาค่ะ
1.เดินทางจากสระบุรีแต่เช้า ไปหัวหิน มีที่ไหนน่าแวะ ไม๊คะ
2.สวนน้ำระหว่าง วานานาวา กะ ซานโตรีนี่  อันไหน น่าเล่นกว่าคะ แล้วคุณแม่นั่งดูลูกๆ กะสามีเล่นน้ำหรือเครื่องเล่นได้หรือเปล่าคะ
3.มีที่กิน  ที่เที่ยว ที่ไหนแนะนำไม๊คะ เพราะช่วงสงกรานต์ ไม่ทราบว่าจะไปไหนได้บ้าง  แล้วซื้ออาหารทะเล มาปิ้งย่างเองได้ที่ไหนบ้าง  
พยายามอ่านที่เพื่อนๆ มารีวิวแล้ว   แต่ก็ยังสงสัยอยู่ดี จึงตั้งกระทู้ถาม รบกวนด้วยค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
2.สวนน้ำแนะนำ แบล็คเมาน์เทนหัวหิน คนน่าจะแออัดน้อยกว่าที่อื่น การจราจรติดจัดน้อยกว่า  นั่งดูได้แต่เสียค่าบัตรเช่นกัน  แนะนำพ่อแม่ไปทำสปาข้างนอกดีกว่า
3.แนะนำว่าสั่งใส่กล่องแล้วไปกินที่ห้องดีกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่