สอบถามข้อมูล เกี่ยวกับ "บ้านเเพกาญ"

คือไม่เคยไปเเพกาญเลย ว่าจะไปสิ้นเดือนเมษายน ตอนนี้สนใจบริการของบ้านแพกาญ อยากถามผู้ที่เคยไป
1. มีคาราโอเกะให้หรือป่าว หรือต้องเสียค่าบริการเพิ่ม เท่าไหร่
2. เรื่องนี้ประเด็นใหญ่มาก เรื่องอาหารการกิน คือเริ่มไม่ถูกเลย ว่าจะต้องซื้อของไปทำเอง หรือที่นั้นมีบริการเกี่ยวกับเรื่องอาหารการกินอะไรยังไงบ้าง
หรือใครมีวิธีอะไรดีๆ ช่วยเเนะนำหน่อยนะครับ
3. มีเรื่องอะไรที่ต้องรู้เพิ่มหรือข้อระวังอะไรเพิ่มเติม ก็บอกด้วยนะครับ

ปล.ขอบคุณทุกความเห็นมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่