โรงบาลปิยะมินทร์ดีไหม ? แล้ว ใช้บัตรทอง ผ่าคลอด ต้องเสียเท่าไหร่ค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ รพ ปิยะมินทร์ดีไหมค่ะ คือ บัตรทองของหนูอยู่ที่ รพ ปิยะมินทร์ค่ะ พึ่งย้ายเข้า คือมันใกล้ที่อยู่แล้วก็เดินทางสดวกอะค่ะ
เลยอยากทราบ ใช้สิท บัตรทอง ผ่าคลอด ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรมั้งค่ะ แพงไหม ประมานเท่าไหร่ค่ะ ??
คุณหมอ ดุแลดีหรึเปล่า เป็นเหมือนที่เค้าโพสๆกันในกระทู้อื่นๆหรือเปล่า กลุ่มใจค่ะ ว่าจะไปฝากท้องแล้วก็คลอดที่นี้เลย อะค่ะตอนนี้ท้องได้สามเดือนแล้ว

ฃอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค้าาาาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่