เป้าหมายทะเลใต้ ^^

สวัสดีค่ะ อยากสอบเรื่องไปเที่ยวทะเลทางใต้ค่ะ คือตอนนี้เรากับพวกพี่ๆเพื่อนที่ทำงานมีเป้าหมายว่าอยากไปทะเลฝั่งอันดามัน แต่ที่อยู่ในใจคือ อยากไปหลีเป๊ะ กับเกาะตาชัย แต่ว่าวางแผนกันไม่ถูกค่ะ โดยประมาณว่าจะไปช่วงเดือน ต.ค. 2558 ช่วงวันหยุดต่อกัน 3 วัน 2 คืน โดยประมาณค่าใช้จ่าย ค่าที่พัก ค่าเครื่องค่าเดินทาง (ควรจองตั๋วเครื่องบินตอนไหนดีคะ) ตั้งไว้ว่าหัวละ 10,000 บาท 10 คน ค่ะ อยากทราบว่าควรต้องวางแผนยังไง ตารางการเที่ยวควรเป็นยังไงดีคะ เอาแบบลุยแต่ไม่ลำบากเกินไปก็ได้ค่ะ เม่าติดดอย

ขอบคุณค่ะ อมยิ้ม17
(ไม่รู้ว่า tag ถูกห้องหรือเปล่า รบกวนด้วยนะคะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่