ข่าวที่ห้ามเครื่องบินเหมาลำไปญี่ปุ่น Asian air โดนด้วยมั้ยคะ?

พอดีว่าเราจะไปญี่ปุ่นช่วงสงกรานต์นี้ ไปแบบเครื่องเหมาลำของสายการบิน Asian air

แต่ข่าวที่ออกมา ไม่มีสายการบินนี้ ก้เลยสงสัยน่ะค่ะ ว่าทำไมเป็นเช่าเหมาลำเหมือนกัน แต่ไม่มีรายชื่ออยู่ในนั้น

ทั้งๆที่ 3 สายการบินที่อยู่ในข่าวนั้น ใหญ่กว่าสายการบิน เอเชียนแอร์ เยอะเลยน่ะค่ะ

แล้วเราโทรไปถามทางทัวร์แล้ว เค้าบอกว่า ต้องรอดูก่อน ให้รอ

เราเลยไม่แน่ใจว่าต้องรออะไรน่ะค่ะ

วานผู้รู้ ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยคะ ว่าจะโดนยกเลิกหรือไม่คะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่