รบกวนสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับการเปลี่ยนหนังสือหรือขอคืนเงิน เนื่องจากซื้อมาซ้ำครับ (สัปดาห์หนังสือ ครั้งที่ 43)

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับการเปลี่ยนหนังสือหรือขอคืนเงิน เนื่องจากซื้อมาซ้ำครับ

พอดีเมื่อวันอาทิตที่ 29 มี.ค.58 ได้ไปซื้อหนังสือ LN ที่บู๊ทของเซ็นชู พอดีจำไม่ได้ว่าเคยซื้อไปแล้วเรื่อง

MONSTER HUNTER Tamashii wo tsugumono - มอนสเตอร์ ฮันเตอร์ ผู้สืบทอดจิตวิญญาณแห่งนักล่า เล่มที่ 3 (อันนี้หยิบผิดกะหยิบเล่ม 4 สรุปว่าได้ 3 กับ เล่ม 5 มาแทน)

ซึ่งกลับมาบ้านเช็คแฃ้วปรากฏว่าซื้อมาซ้ำครับ

อยากจะทราบว่าเราสามารถเอาหนังสือไปขอเปลี่ยนเรื่องอื่นในราคาที่ใกล้เคียงหรือเพิ่มเงินในการเอาเรื่องใหม่ได้รึเปล่าครับ

ปล.ขอบคุณมากครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไปถามที่เฟสของเซนชูจะชัดเจนกว่านะ

แต่ส่วนใหญ่ถ้ายังไม่แกะห่อพลาสติกจะเปลี่ยนได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่