อยากถาม หน้าอก ผู้หญิง

กระทู้คำถาม
ผมเป็นผู้ชาย ขี้สงสัย เลยอยากถาม ผู้หญิง "บางคน"ว่า

ทำไมเวลาถ่ายรูป เปิดนม แต่ปิดหัวนม ทำไมถึงหวงหัวนม  เรื่องจิมิ กับ ช้าง ผมเข้าใจ แต่เรื่อง หัวนม คิดยังไงก็ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงหวง แบบ
ถ่ายรูป แค่เอานิ้วปิดหัวนม     *ผญ ที่แต่งตัวเซ็กซี่ผมก็เข้าใจ เพราะอยากให้ดูดี* แต่ยังไงก็ไม่เข้าใจ ผู้หญิงที่ถ่ายรูปลงเฟส แล้วเอานิ้วปิดหัวนม
แต่งตัว เปิดอกด้านบน ผมเข้าใจ แต่ เปิดหมดเลย เอานิ้วปิดหัวนม เซ็นหัวนม อันนี้ผมงง มาก

ขอโทษ สำหรับคนที่รับไม่ได้ เพราะอาจจะถามอะไรที่ ไร้มารยาทนิดนึง  แต่ผมไม่เข้าใจจริงๆ
ขอโทษ ที่ถามอะไรที่ไร้สาระ แต่ผมไม่เคยเกิดเป็นผู้หญิง เลยอยากรู้นิดหน่อย

(ผมไม่รู้จะแท็กอะไร) เลยขอแท็ก ห้องที่น่าจะมีผู้หญิงเยอะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่