ไลน์กลุ่มหุ้นพื้นฐานครับ เน้นแนวvi เท่านั้นนะครับ หุ้นปั่นหรือใครชอบหุ้นซิ่งหุ้นepsขาดทุนไม่ต้องแปะไอดีไว้นะครับ

กระทู้คำถาม
ใครสนใจเฉพาะหุ้นพื้นฐาน เน้นyield (แต่ปัจจุบันหายากเต็มทีณ.setขณะนี้) จะบอกว่าเน้นแนวvi ก็คงหมดยุคviแล้ว
เอาเป็นว่าเน้นพื้นฐานดี มีปันผล epsสูง ไม่เน้นกราฟ ก็ลองแปะไอดีไว้ครับ ถือว่าแลกเปลี่ยนกันสแกนหุ้นช่วยๆกันครับ

ปล.ผมก็ไม่ใช่คนเก่งเรื่องหุ้นอะไรแต่เรื่องการพนัน(ไม่ใช่หุ้น)ไม่ค่อยเสียเปรียบใครครับ

ปล.2 ใครที่เน้นหุ้นซิ่งหุ้นลิ่ง เน้นกราฟ คัทลอส เล็ทโปรฟิทรัน ไม่ต้องแปะไอดีนะครับ ห้องแบบนั้นมีเยอะแล้วครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่