ขอความรู้เรื่อง วีซ่าอเมริกาค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราสงสัย อยากรู้มานานแล้วค่ะ ว่าคนไทยที่เขาไปอยู่แบบตั้งถิ่นฐานที่เมกา เลยเมื่อประมาน 20 ปีที่แล้ว เขาไปกันยังไงอ่ะค่ะ จากที่เห็นๆมาคือแบบบางคนเลิกกับแฟนที่เมืองไทย แล้วก็เอาลูกๆย้ายไปอยู่ที่เนู้นแบบถาวรเลย  คือแต่ก่อนการจะเข้าประเทศอเมริกาต้องขอวีซ่ามั้ย? แล้วเขาไม่ได้ใช้หลักฐานทางการเงินหรอค่ะ?  ใครพอจะทราบเข้าไปตอบหน่อยค่ะ.    ปล.กระทู้แรกก็ถามซะยาวเลย ขอบคุณค่ะอมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่