วันนี้กองเชียร์ขอลาตายค่ะ ยอมค่ะ _/\_

กระทู้สนทนา
ตายๆๆๆๆๆๆๆ วันนี้ปาไป 14 เซต
เช้า JT 4 เซต บ่าย 5เซต เย็น 5 เซต นี่ไม่อยากจะพูดเมื่อวานปาไปกี่เซต ชีวิตค่ะ
แล้วแต่ละเซตนี่ไม่ใช่นั่งไขว่ห้างดูนะคะ แทบจะหยุดหายใจ
กระจกคอมแทบแตก กรี๊ดปากแหกอยู่ที่บ้านค่ะ แพสชั่นนี่เดือดๆ แทบจะพุ่งเข้าไปในคอม ตบแล้วค่ะ /ตบกรรมการค่ะ555

ซุปเปอร์ลีคปีนี้ดูดวิญญาณ พลังงานแดงเถือกเลยค่ะ ไม่อยากจะเชื่อนี่คือไทยลีก (ชื่นชมผู้จัดและนักกีฬาจริงๆ ปรบมือ!)
แถมมีแบตมีบอล วันนี้ขอลาตายจริงๆ กราบบบบบบบบบบ

แต่อย่าห่วงนะ พรุ่งนี้พร้อมค่ะ แต่งหน้าแต่งตา
งานนี้เปิดศึก มือเซตแคมป์ทีมชาติกันไปเลย แพสชั่นฟาตูเจ้อุ๊ไม่ยอมแพ้กันค่ะ วาสนาปลื้มจิตร์เอ็มบีคนหน้าเหมือนค่ะ

เปิดศึกค่ะ เปิดศึกค่ะ ตบฟาดหน้าไปเลยคร่าาาาาาาาาา

ผลวันพรุ่งนี้ค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ป.ล. หมดงานเชียร์ซีซั่นนี้แล้ว ใครเป็นโรคประจำตัวก็ไปพบหมอกันบ้างนะคะ เดี๋ยวจะกำเริบ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่