ขอมอบเพลงนี้ให้กับละคร เลือดมังกร [เสือ] โอ๊ยคือมันใช่มากค่ะท่านผู้ช๊มมมม

เนื่องจากได้ดู แล้วก็ชอบม๊ากกก ครบรสจริงๆทั้ง ซึ้ง เศร้า ฮา ตบจูบ ลากไถ งานสกินชิพที่เริ่ดมากๆ และอีกสารพัดสารเพบรรยายไม่หมด
และแน่นอนค่ะว่ามีหลายๆฉากที่ชอบ
ที่ไม่ว่าจะเป็นฉากนี้

และฉากนี้

เวลาเห็นทีไรเพลงนี้ก็ลอยเข้ามาในหัวทุกที

Between the Lips (50 cm) - IU
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ที่พี่แก้วMeLoLaDY ได้นำมาโคฟเวอร์เป็นThai Version (ขอกราบขอบพระคุณพี่แก้วมากค่ะ)
คือเนื้อหาเพลงมันใช่มาก ช่วย…เว้นช่องว่าง สัก 50 เซนฯ ได้มั๊ยคะบักจ่อย คนดูจะตายอยู่แล้วค่ะ
ยิ่งท่อนนี้นะ
ก็ถ้อยคำ ที่เธอพร่ำบอก ทำให้ใจเริ่มลอยล่อง
ได้โปรด เธออย่าจ้องมองกันด้วยสายตาแบบนั้น
slowly baby slowly very slow ก็ฉันจะละลาย

ขอจบกระทู้เวินเว่อไร้สาระนี้เพียงเท่านี้ค่ะ ขอบคุณที่กดเข้ามาดูกันนะคะ ขอตัวไปซื้อหมอนเตรียมไว้ก่อน เพราะวันจันทร์-พฤหัสนี้ คือช่วงเวลาของ
#งานธรรมชาติ 555 หมอนจำนวน 1โหล สำหรับบักจ่อย และอีก 3โหลสำหรับคุณเสกข์ค่ะ ><

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่