จะเอาตอไม้ นี้ออกยังไงดีครับพี่ๆ

เป็นตอต้นโพธิ์น่ะครับเพิ่งตัดต้นออกไปได้ประมาณ 3 เดือน ลองหลายวิธีแล้วครับทั้งใช้เลื่อยยนต์ เลื่อยวงเดือนตัดแบ่งทีละน้อยๆ ก็แทบไม่ได้กินเหนียวมากจริงๆ จะเอารถแม็คโครเล็กๆตักก็ติดตัวอาคาร  กลัวรากมันจะขยับโครงสร้าง จะเผาก็ติดถนนกลัวควันจะไปกวนคนที่สัญจรไปมา แล้วรากก็ยังสดอยู่อีก  พอจะมีวิธีแนะนำบ้างไหมครับพี่ๆ ขอบพระคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่