ขอถามวิธีลดน้ำหนักแบบเร็วก่อนสงกรานนี้หน่อยครับ(แบบธรรมชาติ)

ตอนนี้ผมสูง175 หนัก74 อยากลดให้เหลือ สัก69ครับก่อนสงกรานต์
ช่วยแนะนำหน่อยครับ เช่นเช้ากินอะไร กลางวันกินอะไร เย็น ระหว่างมื้อถ้าอยากกินกินอะไรได้บ้าง
และมีคำถามเพิ่มหน่อยว่า สมุมติเรากินอิ่มแล้ว สัก2ชั่วโมงแล้วเราหิวแสดงว่าพลังงานเราที่กินไปเมื่อ2ชั่วโมงก่อนหมดแล้วใช่ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่