โน๊ตบุค เอาแบบไหนดี ???

ผมกำลังเลือกอยู่ว่า จะเอาโน๊ตบุคตัวไหนดีอ้ะครับ ที่คิดๆใว้ก็ กะจะตัว mac เลยแต่ ก็แอบคิดว่า ตัวเอาต้องเล่นเกมแน่ๆ เลยอยากรู้ว่าเอาแบบไหนดี ท้าเอาแบบ Window มันเล่นเกมได้แต่ มันจะมีประสิทธิภาพ ในการทำงานหรือป่าว มันจะช้าไหม จะพังไหม แต่Mac ก็ไม่รู้ว่า จะเอามาทำงานอย่างเดียวหรือป่าว เลยอยากรู้ว่า ท้า Mac เนี้ย เล่นเกม Special Force กับ Hon ได้ไหมครับ Counter ด้วยก็ดี😂😂😂 มันจะแลคไหม... ละผมเองก็ชอบดูหนังในคอมเหมือนกัน

งบผมมีอยู่ 5หมื่นกว่าๆครับผม ใครพอรู้ก็ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่