เพิ่งซื้อ Fuji xe2มา แต่เชื่อมต่อกับiphone ไม่ได้ ขอความช่วยเหลือครับ

กระทู้คำถาม
ดูคู่มือ ดูคลิปพี่หาว และทำตามอย่างละเอียดแล้วครับแต่ยังไม่ได้

ตอนเข้า setting เปิด wifi เลือก connect กับกล้อง ทำได้ปกติครับ มือถือคอนเนคกับกล้องเรียบร้อย แต่พอเข้า app fujifilm camera application กดrecieve แล้วกดคอนเนค มันจะขึ้น cannot connect ทุกครั้งเลยครับ. ลองทำกับทั้ง iphone 4 และ iphone6 ก็อาการเดียวกัน ทำไงดีครับ รบกวนหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่