ใครเคยใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มบ้างครับถ้าใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มนานๆจะทำให้เนื้อผ้าบางลงไหมครับ

กระทู้คำถาม
ใครเคยใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มบ้างครับถ้าใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มต่อเนื่องนานๆอย่างเช่นใช้ติดต่อกันเป็นเวลามากกว่า1ปีจะทำให้เนื้อผ้าบางลงไหมครับผมไม่เคยใช้เลยกลัวเนื้อผ้ามันจะบางเมื่อใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มต่อเนื่องนานๆ มันมีผลกระทบต่อเนื้อผ้าไหมผมมีเสื้อที่ผมชอบที่สุดอยู่1ตัวกลัวเนื้อผ้ามันจะบางลงผมเลยไม่กล้าใช้ผมจะลองถามเพื่อนๆในพันทิปดูก่อนเผื่อมันไม่ทำลายเนื้อผ้าผมก็จะลองใช้ดู
แสดงความคิดเห็น