หมั่นใส้แฟนเก่า อยากสวยให้มันเสียดาย555555ช่วยหนูที พลี้สสTT

สวัสดีค้าาาวันนี้มีเรื่องมาปรึกษา คือหนูโดนแฟนทิ้งอันที่จิงเรียกว่าหายจากกันไปดีกว่า ที่หายจากกันไปเพราะหนูรู้ว่าพี่เขาคบซ้อน เรื่องนั้นช่างมันเต้อะะเข้าเรื่องหนูดีกว่า5555555555หนูเลิกกะพี่เขามาปีกว่าแล้วปล่อยตัวเองสุดๆจากผอม เอวนิดเดียว สะโพกเล็ก ขาเรียวแก้มยุ้ย  หนักไม่เกิน50 หนูเป็นคนผิวคล้ำคะ แต่ปัจจุบัน  หนัก60 หน้าใหญ่มาก และยิ่งเป็นคนมีแก้มด้วยใหญ่เข้าไปอีก ผมแห้งและเป็นคล้ายๆผมคันยาวเต็มไปหมดยาวเลยบ่าลงมา ต้นแขนก้อใหญ่  เอวข้างๆพอคอดนิดเดียว  แต่ด้านหน้านี้ พุงเลยค้าาาTT   ต้นขาใหญ่มากจากกางเกงขาสั้นตัวเล้กๆหรือเกงยีนยาวก้อใส่ได้ แต่ปัจจุบันหาเกงใส่น้อยมาก   น่องก้อมีเนื้อห้อยๆพอสั่นๆก้อสั่นตามม TT เกียดมาก555555 และหนูเป็นคนผิวคล้ำด้วย พูดมานี้เหมือนปลวกตายซาก5555  ประเด็นคืออยากเปลี่ยนแปลงตัวเองมาดูแลตัวเองเพราะตั้งแต่เลิกกะพี่เขาไปหนูก้อไม่กล้าคุยกับใครต่อ เพราะอุบาดแบบนี้ใครจะชอบละแหมม เพื่อนบอกหนูว่า "ดูแลตัวเองดีดี และจะมีคนดีดีเข้ามา" นี้ก้อจะขึ้นมอห้าแล้วอยากสวยกว่าน้องๆมอสี่นิดนุง55555แต่สำคันเลยคือ อยากให้แฟนเก่าเสียดายที่ทิ้งหนูไป แต่แฟนใหม่เขาแต่ละคนขาวสวยทุกคนมีหนูเนี้ย น่าเกียดสุดละะะ ใครมีคำแนะนำอะไรช่วยหนูหน่อยน้าค้า หนูจะทำตามทุกอย่างเพื่อตัวหนูเองง ขอบคุนน้าค้าที่เข้ามาอ่านน.
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่