แนะนำหน่อยครับ

พอดีพึ่งสมัครครั้งแรก เลยไม่ค่อยรู้เท่าไหร่ แนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เริ่มจากอ่านเรื่องที่สนใจก่อนเลยนะคะ
หากต้องการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นหรือทักทายเพื่อน ๆ
จึงเลือกทำการกดเข้าระบบ แล้วพิมพ์ข้อความในช่องแสดงความคิดเห็นค่ะ
และถ้าต้องการเปิดประเด็นสนทนา หรือมีปัญหาสอบถามพูดคุยกับเพื่อน ๆ
สามารถเลือกตั้งกระทู้ใหม่ได้ค่ะ

เรียนคุณสมาชิกหมายเลข 2207134 สำหรับการยืนยันหลักฐานด้วยบัตรประชาชนเข้ามาตามระบบแล้วนั้น พบว่าหลักฐานยังไม่ถูกต้องตามกติกานะคะ ต้องทำการส่งหลักฐานทั้ง 2 ข้อดังนี้
1.ไฟล์แสกนสี/ภาพถ่ายรูปบัตรประชาชน ใบขับขี่หรือบัตรข้าราชการ (ภาพบัตรอย่างเดียว)
2.ภาพถ่ายตนเองคู่กับบัตรในข้อ 1  (เจ้าของบัตรถือบัตร)
โดยทั้ง 2 ภาพต้องสามารถอ่านรายละเอียดบนบัตรได้ชัดเจนค่ะ
ดอกไม้ดอกไม้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่