แชมพูสระผม ของสถาบันโรคผิวหนัง สามารถหาซื้อเองข้างนอกได้มั้ยครับ

เดิมพอหมด ผมจะไปซื้อที่สถาบันโรคผิวหนัง แต่ตอนนี้ไม่ได้อยู่กทม.แล้ว เข้าไปซื้อลำบาก

ตอนนี้แชมพูหมด รังแคมาเลย
ล่าสุดที่ผมไปซื้อที่สถาบันโรคผิวหนัง เค้าไม่ยอมให้ซื้อตรงๆ
ต้องให้พบหมอก่อน แล้วค่อยให้หมอจ่ายยาให้

เลยอยากทราบว่าข้างนอกที่เป็นตัวยาเดียวกัน เค้ามีขายมั้ยครับ

ปล.ผมน่าจะเป็นเซ็บเดิร์ม ตอนเจอหมอครั้งแรก ผมจำไม่ได้ว่าหมอบอกว่าเป็นโรคอะไร
แต่หาข้อมูลเอง ก็น่าจะโรคนี้แหละ แชมพูที่ได้ก็เป็น ขวดน้ำตาลเข้มๆ กลิ่นฉุนๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่