ขอรบกวนสอบถามวิธีขัดคราบและทำความสะอาดส้วมที่ติดมานานค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีจขกทเพิ่งได้ย้ายมาเรียนที่ต่างประเทศ ที่อยู่เป็นดอมค่ะ ซึ่งมีคนเข้ามาอยู่ห้องนี้ก็น่าจะหลายคนอยู่ ประกอบกับที่ส้วมที่นี่คอห่านไม่เหมือนที่ไทย ซึ่งคอแบบนี้ทำให้เป็นคราบได้ง่ายกว่าเยอะมาก พอย้ายเข้ามาอยู่แล้วคราบมันดูติดถาวรมากเลยค่ะ ขัดยังไงก็ไม่ออก เห็นแล้วรู้สึกเซงมากๆ
เลยอยากจะรบกวนสอบถามว่ามีวิธีไหนที่จะสามารถจำกัดกับคราบแบบนี้ได้มั้ยคะ? จะต้องขัดยังไงดีคะ ขอแท็กสังคมคุณแม่ไว้ด้วยนะคะ ยิ้ม

ต้องขอโทษด้วยถ้ารูปจะทำให้กินข้าวไม่ลง T_T หรือทำใจก่อนดู

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้านะคะ จขกทรับไม่ได้จริงๆค่ะ อยากทำให้คราบหายไปมาก เม่าโศก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่