สอบถามเกี่ยวกับการซื้อ prepaid visitor sim ให้ไปส่งที่ Toyoko-inn ค่ะ สาขา kumamoto ekimae

พอดีได้เมล์รวมมาคือ  web_booking_dept@toyoko-inn.com ( ไม่แน่ใจมีเมล์อื่นอีกไหม หาจากในพันย์ทิพย์ได้เมล์นี้มาค่ะ)
เราพิมพ์ส่งไปถามเขาแต่มี mail auto-reply กลับมาค่ะว่า

To our customers,

We are afraid Toyoko Inn cannot handle your inquiry by email.
Regarding the questions, please inquire to the customer services of the agents that you used.
In case of a reservation via Toyoko Inn Official Web Site, please inquire directly by telephone to the hotel that you booked.

Yours sincerely,
Toyoko Inn

เราไม่แน่ใจว่าเขาจะเมล์ตอบกลับมาไหมน่ะคะ  

เลยอยากถามว่ามีใครเคยพักที่นี้แล้วใช้บริการการส่งซิมไปที่โรงแรมบ้างค่ะ
ถ้าเมล์หาไม่ได้ เราสามารถลงที่อยู่กับชื่อเราไปเลยได้ไหม จะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า
เพราะจากที่ค้นหาการโทรไปคุยน่าจะคุยไม่รู้เรื่อง (เราก็พูดภาษาญี่ปุ่นไม่ได้ด้วยค่ะ)
มีใครมีคำแนะนำเพิ่มเติมบ้างไหมคะ ขอบคุณมากค่ะ

ปล. เราควรสั่งซื้อซิมไปก่อนวันเดินทางกี่วันค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ
ปล.2 มีใครเคยใช้ Sugoi sim ไหมค่ะ เป็นยังไงบ้างคะ คือเราไม่น่าจะใช้เยอะ หลักๆคงไว้เปิด hyperdia เท่านั้นค่ะ แต่อ่านรีวิวมีคนบ่นเหมือนกันสัญญาณไม่เสถียร ลุ้นตอนเปิด hyperdia เลยชักหวั่นๆค่ะ ได้อยากสั่ง BS-mobile มากกว่าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่