ถาม เรื่อง โดน Hack ID เกมส์ ครับ

กระทู้คำถาม
คือ ผมเคยเล่นเกมส์ๆหนึ่ง ชื่อ Ca... โดน Hack ID ไป 2 ครั้งแล้ว เลยเลิกเล่น  ทั้งที่เล่นที่บ้าน ไม่เคยให้รหัสกับใคร
Firewall ก็เปิด โปรแกรมแอนตี้ไวรัสก็สแกนตลอด  พวกโปรแกรม โปร บอท นี่ไม่เคยเข้าใกล้
แล้วเขายกเค้าไอดีเราไปได้อย่างไรครับ ถ้ามันง่ายขนาดนั้นทำไมไม่ไป Hack บัญชีธนาคาร น่าจะดีกว่า
ตอนนี้ผมกลับมาเล่นใหม่แล้ว เขาเปิดเซิร์ฟเวอร์ใหม่ กับระบบการป้องกันเพิ่มขึ้น
    รหัสผ่านนี่ถ้าใช้โปรแกรม Hack ก็คงนานพอดู แต่ไม่นานมากเป็นล้านๆปี เพราะรหัสยาวแค่ 12 ตัวต้องจำได้ง่ายด้วย (เว็บเช็คความแข็งแรงของ Password)
มี ...Key  มี Sub pass มีล็อกของ ล็อกโกดัง  ถ้าโดนอีกผมว่าไม่ได้โดนHack แล้วล่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่