ยกเลิกเบอร์ทรู ไม่เฉลี่ยค่าบริการตามโปรให้แล้วเหรอ??วันนี้

กระทู้คำถาม
วันนี้จะไปปิดเบอร์ทรูมูฟ รายเดือน แต่พนง.แจ้งว่า้ถ้าปิดจะยกเลิกสัญญาณทันที แต่เราต้องจ่ายเงินค่าโปรเต็มเดือน

คือเดี๋ยวนี้เป็นอย่างนี้ทุกค่ายปะคะ ไม่เฉลี่ยค่าโปรแล้วจบๆกันไปเลยเหมือนแต่ก่อนแล้วเหรอ

สรุปคือ ถ้าเราจะปิดเบอรฺ์วันนี้เลย ต้องจ่ายยอดเก่าให้หมด และโดนตัดสัญญาณทันที และยอดอีก1เดือนที่เหลือจะเรียกเก็บเราอีกทีที่หลัง

????? อย่างนี้เราควรเสียเวลาไปวันตัดยอดเพื่อปิดเบอร์อีกทีถูกไหมคะ ถึงจะคุ้มฝุดๆ 5555+++
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่