สวัสดีค่ะ โทรจาก GMM Grammy นะคะ.....

สวัสดีคะทุกคน คือวันนี้มีเบอร์แปลก โทรมา 2 ครั้ง

08:54 ::: สวัสดีค่ะ โทรจาก GMM Grammy ค่ะ ใช่เบอร์ 08x-xxx-xxxx ใช่ไหมคะ ขอรบกวนเวลานิดนึงนะคะ คุณได้รับสิทธิ์ใช้บริการดูดวงจากหมอช้างทศพรฟรี 7 วันค่ะ สนใจรับสิทธิ์ไหมคะ พอบอกว่าไม่รับสิทธิ์ เค้าก็บอกว่า ฟรีนะคะ เลยบอกว่าก่อนหน้านี้ก็มีคนโทรมาแล้วค่ะ เราพูดยังไม่ทันจบกดวางสายไปแล้ว แย่มากค่ะ

13:29 ::: สวัสดีค่ะ โทรจาก GMM Grammy เราเลยพูดขึ้นมาว่า พี่คะ วันนี้ 2 รอบแล้วค่ะ พอพูดจบกดสายทิ้งทันที

มีใครโดนแบบนี้บ้างคะ คือ บริการก็แย่ ทำไมไม่รู้จักคำว่าไปลามาไหว้หรอคะ แล้วจะโทรมาทำไมตั้ง 2 ครั้ง โทรมาเพื่ออะไร ทำงานไม่ประสานกันให้ดีล่ะ คือไม่รับสิทธิ์ฟรีอะไรทั้งนั้นค่ะ ของฟรีไม่มีในโลกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่