จะซื้อโน๊ตบุ๊คระหว่างซื้อที่เจไอบีกับพันธุ์ทิพย์พลาซ่าประตูน้ำที่ไหนดีกว่าครับ

พอดีจะซื้อโน๊ตบุ๊คดูที่เจไอบีเอาไว้สั่งจองไปแล้วจ่ายค่ามัดจำไปแล้ว 1000 บาท แต่ว่ามีโอกาสได้ขึ้นไปที่พันธุ์ทิพย์พลาซ่า เลยคิดว่าที่พันธุ์ทิพย์พลาซ่าจะมีตัวเลือกให้เลือกมากกว่าเธออยากถามเพื่อนๆว่าถ้าไปซื้อที่พันธุ์ทิพย์พลาซ่ากับซื้อที่เจไอดีใกล้บ้านที่ไหนดีกว่าครับราคาที่พันทิพจะถูกกว่ามั้ยเรื่องตัวเลือกคิดว่าน่าจะมีมากกว่าอยู่แล้วหรือท่านใดมีที่แนะนำสำหรับซื้อโน๊ตบุ๊คราคากลางหรือว่าถูกกว่าเจไอบี อยู่ในเขตกรุงเทพรบกวนขอคำแนะนำด้วยครับขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่