อยากรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับ3gของmy by cat

กระทู้คำถาม
สปีดดรอปมาต้องแต่2ทุ่มล่ะนี่ตี1ล่ะคงไม่ใช่เพราะคนใช้หนาแน่นหรอกมั้ง
ยิ่งในอนาคตจะมีผู้มาใช้บริการเพิ่มมากขึ้นแล้ว ผมมองเห็นแต่ความมืดมนกับเครือข่ายนี้ ผมพอเข้าใจครับกับคำที่ว่าถูกและดีไม่มีในโลก
ปล.ผมใช้โปร215:512 อย่างน้อยน่าจะมาให้ผมชื่นใจสักสัก300-400kbps มั่งก็ยังดีแต่นี่200-250kbps แทบตลอดหรือว่าซิมผมมีปัญหาสมัครราคาโปร215เลยได้ความเร็วมาเท่ากับเงินที่เสียไป2ร้อยสามสิบกว่าบาท??!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่