ผมกำลังมองหาโทรศัพท์หรือแท็บเล็ต คุณภาพดีตามงบ ซักเครื่องน่ะครับ ผมมีงบจำกัดอยู่ไม่เกิน 6000 จะซื้อโทรศัพท์เอาไปให้แม่

สวัสดีครับ เพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ขอเท้าความนิดนึงครับ ผมมีลูกเล็กอยู่ 2 คน อายุ 3 ขวบ กับ 2 ขวบ
แม่ยายอยู่ต่างจังหวัดที่ตาก ผมทำงานอยู่สมุทรปราการ ลูกคนเล็กผมเลี้ยงเองที่สมุทรปราการ
ซึ่ง สงกรานต์นี้ แม่จะเอาลูกคนเล็กไปเลี้ยงที่ตาก และเข้าเรียนที่โน่น
ผมเลยจะติดเน็ตบ้านเอาไว้ให้แม่ที่ตาก  ผมกำลังมองหาโทรศัพท์หรือแท็บเล็ต คุณภาพดีตามงบ  ซักเครื่องน่ะครับ
ผมมีงบจำกัดอยู่ไม่เกิน 6000 จะซื้อโทรศัพท์เอาไปให้แม่ ต่อ wi-fi ที่บ้าน
รบกวนสมาชิกทุกท่าน ช่วยแนะนำสักนิดได้มั๊ยครับ หลักๆคือเอาไว้วิดีโอคอล เห็นหน้าลูก เลยอยากได้ จอใหญ่พอประมาณ
และกล้องหน้าที่วิดีโอคอลชัดและไม่หน่วงเวลาวิดีโอคอลน่ะครับ เพราะผมอยู่สมุทรปราการ ก็มีเน็ตบ้านแล้ว คงจะพูดคุยกันได้สะดวกมากขึ้น
จะซื้อคอมฯแม่ก็ใช้ไม่เป็นน่ะครับผม
เลยคิดว่าโทรศัพท์นี่ล่ะ สอนการใช้งานไม่ยาก
รบกวนทุกท่านด้วยนะครับ ขอกราบงามๆเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่