ช่วยแนะนำฟิสเนต หรือ คอร์สโยคะ ดีคะ คืออยากลดเฉพาะเอวกับหน้าท้อง

ไม่เคยเข้าฟิสเนส หรือ คอร์สโยคะเลยค่ะ เป็นคนผอมนะคะ แต่มีไขมันตรงหน้าท้องและเอว
(อยากโกยไขมันขึ้นไปตรงหน้าอกแทนมาก หึหึ )
อีกอย่างเพิ่งตรวจสุขภาพประจำปีมา คุณหมอแนะนำให้ออกกำลังกายค่ะ แอบมีคลอเรสเตอรอลสูงนิดหน่อย
อายุขึ้นเลขสามละค่ะ หนัก 45สูง 158 ไขมันกองที่พุงกับรอบเอว
ช่วยแนะนำทีค่ะ ว่าควรออกำกำลังกายแบบไหนดี ระหว่างโยคะ หรือ ออกกำลังแบบฟิตเนส
อีกอย่างช่วยรบกวนแนะนำสถานที่ และ ราคา ให้ด้วยค่ะ สะดวกตามแนว รถไฟฟ้า ต่อรถได้ไม่ไกลมาก
บ้านอยู่แถว บีทีเอส อุดมสุขค่ะ  ว่างช่วงเย็นหลังเลิกงาน
กราบขอบพระคุณทุกคำแนะนำนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่