ผมอยากรู้ว่า ผู้หญิงเป็นอะไรกับเทคโนโลยีหรอครับบางทีอธิบายไปก็ไม่เข้าใจ

คือผมสงสัยมานานแล้วว่า ผู้หญิง กับคอมพิวเตอร์นี่แบบเหมือนยุคหินเพิ่งมาใช้รึเปล่า
ใช้แค่เล่นสื่อออนไลน์ เล่นเกม ฟังเพลง ทำงานแค่นั้น บางอย่างเงี่ย ลบโปรแกรม ดาวน์โหลดโปรแกรม
ดูว่าโปรแกรมไหนปลอดภัยหรือไม่ปลอดภัย ผมว่าคือยุคออนไลน์แล้วมันสามารถหาไรในโลกออนไลน์ได้ด้วยตนเองอ่ะ
ผมไม่ได้เห็นแก่ตัวน่ะบางทีแบบผมยุ่งๆ แฟนก็ชอบมาให้ทำ เข้านี่นั่นไม่ได้ปรากฏเธอลืมล็อคอิน T-T
ผมว่ามันเป็นปัญหาระดับชาติเลยน่ะที่ทำให้คู่รักทะเลาะกัน

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
เราเป็นอย่างที่คุณว่ามาตลอด 20 ปีเลยค่ะ

ทุกวันนี้ สามีตั้งยูส กับ พาส ให้ทั้งหมด ทุกโซเชียล ทุกอัน คุณสามีพยายามยืนพื้นให้เป็นยูสเดียวกัน หรือไม่ก็พาสเดียวกัน

เพราะรู้ว่า เราความจำไม่ได้ และโลว์เทค

รหัสผ่านไวไฟทุกบ้าน คุณสามีใช้เบอร์มือถือเรา เพราะกลัวเราลืม

สามีเราเหมือนคุณเลยค่ะ ต้องคอยแก้ปัญหาพวกนี้ให้เราในทุก device การใช้งาน

ต้องคอยสแกน หาแอพทำความสะอาด แอพฆ่าไวรัส มาลงให้เราตลอด

แต่เค้าต่างกับคุณนิดดดดดด เดียววววว คือ

เค้าไม่เคยบ่นเลย และที่สำคัญดูเค้าภูมิใจมากนะ ที่ได้ดูแลเราในเรื่องนี้!!
ความคิดเห็นที่ 4
ตลกเนอะ เอาคนรัก มาบ่น มาวิจารณ์
ถ้ายังไม่เข้าใจว่า ความรัก การเอื้ออาทร ต่อกัน ทำอย่างไร
คุณก็อยู่กับเทคโลยีไปเถอะ ปล่อยคนยุคหินออกจากชีวิตไป
ความคิดเห็นที่ 2
คุณละครับ เข้าใจเรื่องแฟชั่น การแต่งหน้า ทำผม มากน้อยแค่ไหน แต่งหน้าเทรนด์ไหนกำลังมา

คนเราก็มีความชอบ ความอยากรู้อยากเห็นในเรื่องที่แตกต่างกัน

ทะเลาะกันมาก ๆ ระวังเค้าไปปรึกษา (ชาย) คนอื่นแล้วจะหาว่าไม่เตือน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่