[ซีรี่ส์Blood ถามขำๆ ไม่เกี่ยวกะmainเรื่อง] ใครชอบหมอจองจิแทบ้าง(ที่ดูอินดี้ๆเหมือนจะอยู่ฝั่งพระเอก)

เราว่าเสียงหมอคนนี้มันสะดุดหู ดูมีเอกลักษณ์ดี ยังไงไม่รู้ ใครรู้สึกบ้าง 55
ตอนแรกเราจิ้น หมอจองหน้าเข้มคนนี้กะหมอเชวซูอึน(เพื่อนนางเอก)ด้วยนะ
มีใครจิ้นคู่นี้เหมือนเรามั้ยเนี่ย ขำๆนะคะ ^^
แต่ตอนนี้ ในep 11นั้น......
หมออึนคนสวยเจอกับจูฮยอนอู(เพื่อนพระเอกสุดหล่อ)เข้าให้แล้วล่ะสิ
เราก็ไม่รู้ว่าจะเอนเอียงมาทางไหนดี ระหว่างทีมฮยอนอู หรือ ทีมหมอจอง อิอิ
ใครแอบคิดขำๆอย่างนี้แบบเรามั้ยอ่ะ
ปล. ep 11 ได้เห็นหุ่นนายฮยอนอู อู๊ยยย อ่อยคนดูกันสุดๆอ่ะ กรี๊ดลืมสยองไปเลย><
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่