อ.วังหิน จ.ศรีษะเกษ มีรถเข้ากทม.มั๊ยครับถ้ามีรถเข้ากรุงเทพหมดรอบสุดท้ายกี่โมงครับ

คือจะไปงานบวชเพื่อนอ่ะครับขาไปเอารถไปเองแต่ขากลับต้องกลับก่อนเลยอยากทราบว่าจะเดินทางกลับจาก อ.วังหิน จ.ศรีเกษ เข้า กทม.ยังไงครับ แนะนำด้วยครับ เพื่อนก็ไม่ใช่คนพื้นที่เลยไม่รู้รายละเอียดเท่าไหร่
ปล. มีรถโดยสารประเภทใดบ้างครับที่เข้า กทม. ได้แนะนำผมได้เลยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่