ปีที่แล้วไม่มีรายได้ จะยื่นแบบออนไลน์ยังไงครับ

ผมทำเรื่องยื่นออนไลน์ให้คุณอาครับ
เดิมผมจะยื่นออนไลน์ในหมวด 40(8) โดยมี WHTและอื่นๆ

แต่ปี56ที่ผ่านมาเค้าไม่มีรายได้ครับ
พอผมใส่เป็น 0 ระบบมันขึ้นแบบนี้ครับ

ข้อความปฏิเสธ [E0172] :

จำนวนเงินได้พึงประเมิน จะต้องมีค่ามากกว่า 0.00 บาท
หากท่านไม่มีเงินได้พึงประเมิน
กรุณากลับไปยกเลิกการเลือกเงินได้ที่ 'หน้าเลือกเงินได้ / ค่าลดหย่อน'

พอกลับมาหน้าเลือกเงินได้ และไม่ติ๊กหมวดไหนเลย
ระบบก็แจ้งว่า

ข้อความปฏิเสธ [E0048] :

ท่านยังไม่ได้เลือก เงินได้ โปรดตรวจสอบ

ผมเลยอยากขอคำแนะนำครับ ว่าต้องไปติ๊กยื่นแบบ รายได้เป็น0ได้ที่ไหนครับ
ผมหาไม่เจอเลยจริงๆ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่